Hampton Inn Blue Ash Cincinnati

3 sao
7,8
Tốt
Dựa trên 273 đánh giá
273 đánh giá
Th. 3 8/9
-
Th. 4 9/9
2 khách, 1 phòng
Ưu đãi từ
2.619.656 ₫
/Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
Loại phòng
Nhà cung cấp
Tổng giá mỗi đêm
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.619.656 ₫
Phòng cỡ king, 1 giường sofa
2.756.517 ₫
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.756.517 ₫
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Cùng với hồ bơi trong nhà, khách sạn này có trung tâm thể dục và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh. Khách được cung cấp nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí, gồm bữa sáng kiểu Âu, Wifi tại khu vực chung, cũng như bãi đậu xe tự phục vụ. Bên cạnh đó còn có trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ, phục vụ cà phê tại khu vực chung và trung tâm dịch vụ văn phòng. Hampton Inn Blue Ash/Cincinnati có 118 phòng với két bảo mật và dụng cụ pha cà phê/trà. Giường được trang bị bộ đồ giường cao cấp. Có danh sách các loại gối cho khách chọn lựa. TV LCD 32-inch có các kênh truyền hình cáp. Phòng có tủ lạnh và lò vi sóng. Phòng tắm có buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet có dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại; điện thoại nội vùng miễn phí cũng được phục vụ (có giới hạn). Ngoài ra, các phòng còn có bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo và màn/rèm cản sáng. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày và khách có thể yêu cầu bộ đồ giường kháng dị ứng. Các tiện nghi thể thao, giải trí tại Khách sạn gồm hồ bơi trong nhà và trung tâm thể dục. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
7,8
Tốt
273 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hampton Inn Blue Ash Cincinnati

Th. 3 8/9
-
Th. 4 9/9
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.619.656 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường sofa
2.756.517 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.756.517 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Queen room, 2 giường cỡ queen
2.756.517 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
2.756.517 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.141.032 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.232.534 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.296.663 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Queen room, 2 giường cỡ queen
3.367.570 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, 1 giường cỡ king
3.557.873 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
Phòng cỡ king, loại giường chưa xác định
5.593.326 ₫
tổng giá mỗi đêm với VAT
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hampton Inn Blue Ash Cincinnati

  • Bể bơi ngoài trời
  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Đỗ xe miễn phí
  • Khu vực làm việc
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc

Những việc nên làm

  • Cửa hàng quà tặng
  • Câu cá
  • Boardgame/giải đố
  • Golf
  • Chèo xuồng
  • Bắn cung
  • Bingo
  • Giải trí buổi tối
  • Golf mini
  • Bowling

Trợ năng và tính phù hợp

  • Thú cưng được vào theo yêu cầu. Có thể áp dụng phí.
  • Trợ năng thêm
  • Thang máy
  • Chống dị ứng
  • Bãi đỗ thân thiện người khuyết tật
  • Không hút thuốc
  • Khu vực hút thuốc được chỉ định

Ăn tối

  • Giao hàng tạp hoá
  • Vi ba
  • Bar đồ ăn nhẹ
  • Máy pha trà/cà phê
  • Tủ lạnh
  • Máy pha cà phê
  • Máy bán hàng (thức uống)

Dịch vụ và tiện ích

  • Khu vực làm việc
  • Hộp đựng đồ an toàn
  • Tiện nghi hội họp/yến tiệc
  • Chợ mini tại cơ sở
  • Trả phòng nhanh
  • Nhận/trả phòng kín đáo
  • Lễ tân 24/24

Cơ bản

  • Wi-Fi miễn phí
  • Wi-Fi có ở mọi khu vực
  • Internet
  • Bình chữa cháy
  • Báo khói
  • Sưởi ấm
  • Điều hoà

Giặt ủi

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Dịch vụ ủi đồ
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Bàn ủi và mặt bàn ủi đồ
  • Bàn ủi quần

Tổng quan

  • Có (các) phòng thông nhau
  • Điện thoại
  • Tủ chứa đồ sẵn có

Y tế và an toàn

  • Quản gia thường nhật
  • Bộ sơ cứu
  • Két sắt

Bể bơi

  • Hồ bơi sưởi ấm
  • Bể bơi trong nhà
  • Bể bơi ngoài trời

Đỗ xe và phương tiện giao thông

  • Trạm sạc xe điện
  • Đỗ xe miễn phí

Đa phương tiện và giải trí

  • Radio
  • Phòng chờ/khu TV dùng chung

Phòng tắm

  • Vòi sen
  • Máy sấy tóc

Ngoài trời

  • Sân hiên/hàng hiên
  • Ghế bãi biển

Phòng ngủ

  • Đồng hồ báo thức
  • Giường sofa

Không gian làm việc

  • Fax/phôtô
  • Bàn làm việc

​Gym

  • ​Phòng gym

Đánh giá về Hampton Inn Blue Ash Cincinnati

7,8
Tốt
273 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
162
Rất tốt
43
Tốt
20
Ổn
10
Tạm được
12
Tầm thường
4
Kém
22
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 16:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 11:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Hampton Inn Blue Ash Cincinnati

Tháng nào có giá rẻ nhất ở Hampton Inn Blue Ash Cincinnati?

Tháng rẻ nhất để ở tại Hampton Inn Blue Ash Cincinnati là Tháng Hai, với giá trung bình mỗi đêm là 2.632.951 ₫. Tháng đắt nhất là Tháng Bảy, với giá 4.197.080 ₫ mỗi đêm.

Ngày nào là rẻ nhất để đặt Hampton Inn Blue Ash Cincinnati?

Ngày rẻ nhất để đặt Hampton Inn Blue Ash Cincinnati là Thứ Ba, với giá trung bình mỗi đêm là 3.159.541 ₫. Ngày đắt nhất là Thứ Tư với mức 5.750.260 ₫ mỗi đêm.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hampton Inn Blue Ash Cincinnati

  • Hampton Inn Blue Ash Cincinnati nằm ở đâu?

    Hampton Inn Blue Ash Cincinnati nằm tại 4761 Creek Road, cách trung tâm Blue Ash 2,9 km.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hampton Inn Blue Ash Cincinnati vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 16:00 và giờ trả phòng là 11:00 tại Hampton Inn Blue Ash Cincinnati.

  • Hampton Inn Blue Ash Cincinnati có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hampton Inn Blue Ash Cincinnati có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hampton Inn Blue Ash Cincinnati có bãi đỗ xe miễn phí không?

    Có, Hampton Inn Blue Ash Cincinnati có bãi đỗ xe miễn phí.

  • Hampton Inn Blue Ash Cincinnati cách sân bay bao xa?

    Hampton Inn Blue Ash Cincinnati cách Cincinnati một quãng 17,6 km. Hampton Inn Blue Ash Cincinnati cách Cincinnati Cinci./N. Kentucky một quãng 34,1 km.

  • Hampton Inn Blue Ash Cincinnati có hồ bơi không?

    Có, Hampton Inn Blue Ash Cincinnati có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hampton Inn Blue Ash Cincinnati?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hampton Inn Blue Ash Cincinnati ở Blue Ash, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hampton Inn Blue Ash Cincinnati, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hampton Inn Blue Ash Cincinnati.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 44%
MainStay Suites Cincinnati Blue Ash
8.3 Tuyệt hảo (498 đánh giá)0,16 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.616.267 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 5%
Holiday Inn Express & Suites Cincinnati-Blue Ash By IHG
8 Tuyệt hảo (234 đánh giá)0,27 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.737.227 ₫+
Khách sạn 2 sao
SpringHill Suites by Marriott Cincinnati Blue Ash8.7 Tuyệt hảo (131 đánh giá)0,34 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Bar/Lounge3.988.530 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 33%
Extended Stay America Suites - Cincinnati - Blue Ash - Reed Hartman
6.4 Tốt (477 đánh giá)0,34 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.929.093 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 44%
MainStay Suites Cincinnati Blue Ash
8.3 Tuyệt hảo (498 đánh giá)0,16 km​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí, Máy pha trà/cà phê1.616.267 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 42%
Extended Stay America Suites - Cincinnati - Blue Ash - Kenwood Road
6.2 Tốt (442 đánh giá)1,21 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Đỗ xe miễn phí1.668.405 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 33%
Extended Stay America Suites - Cincinnati - Blue Ash - Reed Hartman
6.4 Tốt (477 đánh giá)0,34 kmWi-Fi, Máy pha trà/cà phê, Máy pha cà phê1.929.093 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 16%
The Blu Hotel Blue Ash Cincinnati, an Ascend Collection Hotel
7.9 Tốt (400 đánh giá)1,82 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.403.546 ₫+
Relaxation in Cincinnati! 2 Units & 2 BR each w/ Free Breakfast | Seasonal Pool
9 Tuyệt hảo (2 đánh giá)1,95 km​Phòng gym, Máy pha cà phê, TV màn hình phẳng8.776.851 ₫+
Affordability Meets Comfort! Pets Are Welcome, Free Breakfast!
8.9 Tuyệt hảo (11 đánh giá)1,95 km​Phòng gym, Máy pha cà phê3.493.223 ₫+
Khách sạn 2 sao
SpringHill Suites by Marriott Cincinnati Blue Ash8.7 Tuyệt hảo (131 đánh giá)0,34 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Bar/Lounge3.988.530 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 7%
Sonesta Es Suites Cincinnati - Blue Ash
8.5 Tuyệt hảo (584 đánh giá)1,96 kmBể bơi ngoài trời, ​Phòng gym, Wi-Fi miễn phí2.659.020 ₫+

Bạn nên biết

Đáng tiền

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

8,3
2,9 km
Cincinnati Cinci./N. Kentucky
34,1 km