Hualuxe Hotels & Resorts Kunming

4 sao
9,0
Tuyệt vời
Dựa trên 86 đánh giá
86 đánh giá
Th. 7 19/9
-
CN 20/9
2 khách, 1 phòng
Tổng quan
Giá
Tiện nghi
Đánh giá
Địa điểm
Mẹo & câu hỏi thường gặp
Chỗ lưu trú gần đây

Tổng quan

Khách sạn này có 2 nhà hàng, hồ bơi trong nhà và hồ bơi ngoài trời. Khách có thể sử dụng Wifi tại khu vực chung miễn phí. Ngoài ra, trong khuôn viên còn có câu lạc bộ sức khỏe, quầy bar/khu lounge và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh. HUALUXE Kunming by IHG có 223 phòng với minibar và két bảo mật. Có danh sách các loại gối cho khách chọn lựa. TV màn hình phẳng đi cùng các kênh truyền hình vệ tinh cao cấp và các kênh phim phải trả tiền. Phòng có tủ lạnh và dụng cụ pha cà phê/trà. Phòng tắm có buồng tắm vòi sen, áo choàng tắm, dép đi trong nhà và máy sấy tóc. Khách có thể thoải mái lướt web với kết nối Internet không dây miễn phí. Các tiện nghi phục vụ nhu cầu công việc gồm bàn và điện thoại. Ngoài ra, các phòng còn có nước đóng chai miễn phí và bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo. Có dịch vụ dọn phòng hàng ngày. Trong khuôn viên có hồ bơi trong nhà, hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em. Tiện nghi thể thao, giải trí khác bao gồm câu lạc bộ sức khỏe. Hoạt động thể thao, giải trí trong danh sách bên dưới hoặc có trong khuôn viên hoặc trong khu vực lân cận; khách có thể phải thanh toán thêm phụ phí.
9,0
Tuyệt vời
86 đánh giá

Những ưu đãi mới nhất cho Hualuxe Hotels & Resorts Kunming

Th. 7 19/9
-
CN 20/9
Ưu đãi từ
2.594.973 ₫
Giá rẻ nhất giá mỗi đêm
So sánh giá cho Phòng tiêu chuẩn và thêm 4 ưu đãi Hualuxe Hotels & Resorts Kunming khác.
Phòng tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king
2.594.973 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.020.472 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.181.394 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, loại giường chưa xác định
3.198.756 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường đôi
3.471.106 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
Phòng tiêu chuẩn, 2 giường đôi
3.800.726 ₫
tổng giá mỗi đêm với phí
*Giá tổng cộng bao gồm các loại thuế địa phương & chi phí theo ước tính cần thanh toán lúc trả phòng.

Tiện nghi tại Hualuxe Hotels & Resorts Kunming

  • Bể bơi ngoài trời
  • Bể bơi trong nhà
  • ​Phòng gym
  • Nhà hàng
  • Bar/Lounge
  • Dịch vụ ẩm thực tận phòng
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê
  • Máy pha cà phê
  • Khu vực làm việc

Đánh giá về Hualuxe Hotels & Resorts Kunming

9,0
Tuyệt vời
86 đánh giá đã được xác minh
Tuyệt vời
54
Rất tốt
13
Tốt
9
Ổn
4
Tạm được
4
Tầm thường
1
Kém
1
Sắp xếp theo:Gần đây nhất

Bộ lọc

Tất cả bộ lọc

Bộ lọc

Điểm đánh giá
Kiểu du khách
Thời điểm trong năm

Địa điểm

No 5 West Hongta Road, Côn Minh 650228

Những nơi gần đây

  • Haigeng Park1.7 km
  • Yunnan Nationalities Village4.6 km
  • Daguan Park6.1 km
  • Kunming EXPO Center7.9 km
  • Zhuantang Park8 km
  • Yunnan Provincial Museum8.5 km
  • Green Lake Park9.3 km
  • Hồ Xanh (Côn Minh)9.4 km
  • Yunnan Normal University9.9 km
  • Yunnan University10 km
  • Yuantong Si10.2 km
  • Yunnan Astronomical Observatory13.8 km

Chính sách

Nhận phòng/Trả phòng

Nhận phòng bất kì lúc nào sau 14:00, trả phòng bất kì lúc nào trước 12:00

Huỷ/trả trước

Chính sách huỷ đặt/trả trước sẽ khác nhau tuỳ loại phòng và nhà cung cấp.

Câu hỏi thường gặp khi đặt phòng tại Hualuxe Hotels & Resorts Kunming

  • Hualuxe Hotels & Resorts Kunming nằm ở đâu?

    Hualuxe Hotels & Resorts Kunming nằm tại No 5 West Hongta Road ở Xishan, cách trung tâm Côn Minh 9,2 km. Haigeng Park là thắng cảnh gần nhất so với Hualuxe Hotels & Resorts Kunming.

  • Nhận phòng và trả phòng tại Hualuxe Hotels & Resorts Kunming vào giờ nào?

    Giờ nhận phòng là 14:00 và giờ trả phòng là 12:00 tại Hualuxe Hotels & Resorts Kunming.

  • Hualuxe Hotels & Resorts Kunming có đường truyền Wi-Fi miễn phí không?

    Có, Hualuxe Hotels & Resorts Kunming có đường truyền Wi-Fi miễn phí.

  • Hualuxe Hotels & Resorts Kunming cách sân bay bao xa?

    Hualuxe Hotels & Resorts Kunming cách Côn Minh Kunming Changshui một quãng 31,8 km.

  • Hualuxe Hotels & Resorts Kunming có hồ bơi không?

    Có, Hualuxe Hotels & Resorts Kunming có hồ bơi trong khuôn viên.

  • Làm sao KAYAK tìm được những ưu đãi tuyệt đến thế cho khách sạn Hualuxe Hotels & Resorts Kunming?

    KAYAK lùng sục khắp các web để tìm các ưu đãi phòng còn trống tại Hualuxe Hotels & Resorts Kunming ở Côn Minh, và để bạn so sánh những ưu đãi đó để tìm ra mức giá tốt nhất cho chỗ lưu trú của mình. Nhiều website du lịch khác nhau sẽ đưa ra các mức chiết khấu hay ưu đãi ở những thời điểm khác nhau cho phòng tại Hualuxe Hotels & Resorts Kunming, và KAYAK sẽ đưa cho bạn các mức giá từ vô vàn các website du lịch. Tức là bạn luôn có thể tìm ra một ưu đãi tuyệt vời để thuê phòng ở Hualuxe Hotels & Resorts Kunming.

Khách sạn và chỗ ở gần đó

Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 78%
Shangqian Jixia·Lake View Old Street Lakeside B&B (Dianchi Haigeng Park Branch)
0,16 km596.010 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 62%
Longhua Club
0,23 km1.036.538 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 70%
Kuntie Dianchi Hotel.
0,23 km829.231 ₫+
Khách sạn 3 sao
Rẻ hơn 48%
Haigeng Hotel
0,45 kmWi-Fi1.425.240 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 92%
Parkview Hotel (Dianchi College Branch)
1,18 km233.222 ₫+
Rẻ hơn 90%
Zhipu Smart Audio-Visual Resort Hotel (Kunming Dianchi Dam Branch)
0,6 km285.048 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 88%
Shuxin Hostel (Kunming Dianchi)
0,97 km336.875 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 87%
Jasmin French-style Villa B&B (Haigeng Dam Branch)
0,51 km362.789 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 16%
No.3 Garden Hotel
9.8 Tuyệt hảo (4 đánh giá)0,69 kmNhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng, Wi-Fi miễn phí2.306.297 ₫+
Khách sạn 4 sao
Intercontinental Hotels Kunming By IHG9 Tuyệt hảo (392 đánh giá)1,44 kmBể bơi trong nhà, ​Phòng gym, Nhà hàng3.420.576 ₫+
Khách sạn 2 sao
Rẻ hơn 53%
Dianchi Hotel
7.6 Tốt (1 đánh giá)1,21 kmBể bơi ngoài trời, Nhà hàng, Dịch vụ ẩm thực tận phòng1.295.673 ₫+
Khách sạn 4 sao
Rẻ hơn 46%
Kunming Xinhua International Resort Hotel&Spa
7.5 Tốt (1 đánh giá)0,8 kmWi-Fi1.477.067 ₫+

Bạn nên biết

Khoảng cách đến trung tâm thành phố

Sân bay gần nhất

Khoảng cách đến sân bay

9,2 km
Côn Minh Kunming Changshui
31,8 km