Chuyến bay # | Sân bay khởi hành | Sân bay hạ cánh | Thời gian bay | Th. 2 | Th. 3 | Th. 4 | Th. 5 | Th. 6 | Th. 7 | CN |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
6510 | Côn Minh (KMG) | Phúc Châu (FOC) | 2 giờ 45 phút | • | • | • | • | • | • | • |
6509 | Phúc Châu (FOC) | Côn Minh (KMG) | 3 giờ 10 phút | • | • | • | • | • | ||
6653 | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | Vũ Hán (WUH) | 3 giờ 40 phút | • | • | • | • | • | ||
6653 | Vũ Hán (WUH) | Tây Song Bản Nạp (JHG) | 3 giờ 10 phút | • | • | • | • | • | ||
6666 | Bắc Kinh (PEK) | Phúc Châu (FOC) | 2 giờ 55 phút | • | • | • | • | |||
6529 | Phúc Châu (FOC) | Nam Kinh (NKG) | 1 giờ 45 phút | • | • | • | • | |||
6591 | Phúc Châu (FOC) | Nam Ninh (NNG) | 2 giờ 35 phút | • | • | • | • | |||
6530 | Nam Kinh (NKG) | Phúc Châu (FOC) | 1 giờ 35 phút | • | • | • | • | |||
6592 | Nam Ninh (NNG) | Phúc Châu (FOC) | 2 giờ 5 phút | • | • | • | • | |||
6621 | Trịnh Châu (CGO) | Hải Khẩu (HAK) | 3 giờ 5 phút | • | • | • | ||||
6622 | Trịnh Châu (CGO) | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | 3 giờ 10 phút | • | • | • | ||||
6508 | Trùng Khánh (CKG) | Phúc Châu (FOC) | 2 giờ 35 phút | • | • | • | ||||
6507 | Phúc Châu (FOC) | Trùng Khánh (CKG) | 2 giờ 50 phút | • | • | • | ||||
6511 | Phúc Châu (FOC) | Quý Dương (KWE) | 2 giờ 35 phút | • | • | • | ||||
6665 | Phúc Châu (FOC) | Bắc Kinh (PEK) | 3 giờ 0 phút | • | • | • | ||||
6622 | Hải Khẩu (HAK) | Trịnh Châu (CGO) | 2 giờ 40 phút | • | • | • | ||||
6621 | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | Trịnh Châu (CGO) | 3 giờ 30 phút | • | • | • | ||||
6654 | Tây Song Bản Nạp (JHG) | Vũ Hán (WUH) | 2 giờ 40 phút | • | • | • | ||||
6512 | Quý Dương (KWE) | Phúc Châu (FOC) | 2 giờ 15 phút | • | • | • | ||||
6654 | Vũ Hán (WUH) | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | 3 giờ 20 phút | • | • | • | ||||
6531 | Phúc Châu (FOC) | Hải Khẩu (HAK) | 2 giờ 15 phút | • | • | • | • | |||
6690 | Phúc Châu (FOC) | Thái Nguyên (TYN) | 2 giờ 20 phút | • | • | • | • | |||
6525 | Phúc Châu (FOC) | Tây An (XIY) | 2 giờ 50 phút | • | • | • | • | |||
6690 | Thái Nguyên (TYN) | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | 2 giờ 35 phút | • | • | • | • | |||
6526 | Tây An (XIY) | Phúc Châu (FOC) | 2 giờ 45 phút | • | • | • | • | |||
6761 | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | Cám Châu (KOW) | 4 giờ 10 phút | • | • | |||||
6762 | Cám Châu (KOW) | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | 3 giờ 55 phút | • | • | |||||
6761 | Cám Châu (KOW) | Tam Á (SYX) | 2 giờ 25 phút | • | • | |||||
6762 | Tam Á (SYX) | Cám Châu (KOW) | 1 giờ 50 phút | • | • | |||||
6652 | Thẩm Quyến (SZX) | Côn Minh (KMG) | 2 giờ 30 phút | • | • | • | ||||
6618 | Trịnh Châu (CGO) | Phúc Châu (FOC) | 2 giờ 0 phút | • | • | |||||
6625 | Phúc Châu (FOC) | Lâm Nghi (LYI) | 1 giờ 50 phút | • | • | |||||
6618 | Hô Hòa Hạo Đặc (HET) | Trịnh Châu (CGO) | 1 giờ 40 phút | • | • | |||||
6661 | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | Cát An (JGS) | 4 giờ 15 phút | • | • | |||||
6662 | Cát An (JGS) | Cáp Nhĩ Tân (HRB) | 4 giờ 0 phút | • | • | |||||
6661 | Cát An (JGS) | Tam Á (SYX) | 2 giờ 30 phút | • | • | |||||
6651 | Côn Minh (KMG) | Thẩm Quyến (SZX) | 2 giờ 15 phút | • | • | |||||
6626 | Lâm Nghi (LYI) | Phúc Châu (FOC) | 1 giờ 55 phút | • | • | |||||
6625 | Lâm Nghi (LYI) | Thẩm Dương (SHE) | 1 giờ 50 phút | • | • | |||||
6626 | Thẩm Dương (SHE) | Lâm Nghi (LYI) | 2 giờ 0 phút | • | • | |||||
6662 | Tam Á (SYX) | Cát An (JGS) | 2 giờ 0 phút | • | • | |||||
6516 | Thiên Tân (TSN) | Phúc Châu (FOC) | 2 giờ 40 phút | • | • | |||||
6721 | Thiên Tân (TSN) | Hô Hòa Hạo Đặc (HET) | 1 giờ 10 phút | • | • | |||||
6721 | Hạ Môn (XMN) | Thiên Tân (TSN) | 3 giờ 5 phút | • | • |
Mã IATA | FU |
---|---|
Tuyến đường | 114 |
Tuyến bay hàng đầu | Hô Luân Bối Nhĩ đến Hô Hòa Hạo Đặc |
Sân bay được khai thác | 38 |
Sân bay hàng đầu | Phúc Châu Fuzhou |